DÂY NHẢY QUANG LC/UPC-LC/UPC MULTIMODE, SIMPLEX

68,000

DÂY NHẢY QUANG LC/UPC-LC/UPC MULTIMODE

Mô tả

DÂY NHẢY QUANG LC/UPC-LC/UPC MULTIMODE

– Patchcord LC/UPC – LC/UPC

– Multimode, Simplex

– IR<0.3dB, RL>55dB

– Application: LAN, Industrial, CCTV

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “DÂY NHẢY QUANG LC/UPC-LC/UPC MULTIMODE, SIMPLEX”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Có thể bạn thích…